Nếu bạn không sử dụng định dạng này, phần giới thiệu của bạn sẽ bị loại bỏ cho đến khi nó được gửi ở định dạng bên dưới.
Sao chép và dán văn bản ánh sáng vào một chủ đề mới và trả lời đầy đủ.
Bạn sẽ được tuyển dụng dựa trên chất lượng của phần giới thiệu này!

-------------------------------------------------------------------------------------

Biệt hiệu:

Quốc gia:

Bạn thường chơi (những) trò chơi nào nhất:

Bạn có microphone:

Bạn đang ở múi giờ nào:

Bạn có thể mang gì đến APG:

Làm sao bạn biết về chúng tôi:

-------------------------------------------------------------------------------------

Vui lòng điền đầy đủ thông tin trên để chúng tôi có thể xem xét kỹ lưỡng đơn đăng ký của bạn. Nếu phần giới thiệu của bạn thành công và bạn được tuyển dụng, thì chúng tôi hy vọng bạn sẽ cho chúng tôi thấy rằng bạn sẽ trở thành một thành viên đầy đủ thông qua hoạt động trên diễn đàn và trong trò chơi, sau khi chúng tôi nghĩ rằng bạn có thể có những gì cần thiết. một phiếu bầu, phiếu bầu có thể mất từ 7-14 ngày để hoàn thành và trong thời gian này, và sau đó, bạn nên cố gắng duy trì hoạt động trên cả diễn đàn và máy chủ, điều này rất quan trọng, bạn không cần phải là thành viên APG đầy đủ để đăng bài. ! Rất khó để làm quen với mọi người trong hầu hết các trò chơi, vì vậy hãy tham gia trên các diễn đàn càng nhiều càng tốt để tăng tốc quá trình đăng ký của bạn. Chúc may mắn với ứng dụng của bạn!

- Nhóm quản trị APG